Friday, December 01, 2006

Rwanda na burundi? Afrika Mashariki
mmeyasikia wana Afrika Mashariki asilia kama mta waweza watutsi na wahutu.rafiki zangu fulani walikuwa wanasema kuwa na jina tutabadilisha kuwa GREAT LAKES AFRICA na pia DRC wantaka kujiunga uoga wangu;jama wasije wakalianzisha huko halafu sie huku tushindwe kupumua.kitu kingine,warwanda wako smart sana yaani wanajua kunyakua na kupata nafasi hawatakuwa kenya nyingine kwenye jumuia hii ambayo tanzania ni waoga kweli wa ushindani na pia kwa kiasi kikubwa bado tumezubaa??,ila kwa kiasi nina furahifurahi kuwa sasa angalau tutawaona mara kwa mara warwanda na burudi(ka european union fulani).

4 comments:

adam said...

Hi, this is not so related to your page, but it is the site you asked me 1 month ago about the abs diet. I tried it, worked well. Well here is the site

barb michelen said...

Hello I just entered before I have to leave to the airport, it's been very nice to meet you, if you want here is the site I told you about where I type some stuff and make good money (I work from home): here it is

Ifa Fernandes said...

- Alat Bantu Sex
- Toko Alat Bantu Sex
- Alat Bantu Sex Pria
- Alat Bantu Sex Wanita

seo laiman said...

I 'm so glad you could come across this site ,
and we hope to establish good relations with you.
greetings from me ( OBAT KUAT )


obat pembesar penis

jual vimax

obat kuat viagra

jual kondom